Yadda ake kula da firinta ta inkjet UV yadda ya kamata

1. Yi aiki mai kyau na tsafta kafin fara na'urar buga firintar uv inkjet flatbed don hana ƙura daga lalata Uv Ceramic Printer dabuga kai. Ya kamata a kula da zafin jiki na cikin gida a kusan digiri 25, kuma ya kamata a yi iska da kyau. Wannan yana da kyau ga na'ura da mai aiki, tunda tawada kuma sinadari ne.

2. Aiki Faɗin Format Printer a cikin tsari daidai lokacin farawa, kula da hanya da tsari na goge bututun ƙarfe, yi amfani da ƙwararren ƙwararren bututun ƙarfe don goge bututun. Tabbatar an rufe bawul kuma an yanke hanyar tawada kafin tawada ya ƙare.

3. Ma'aikata ya kamata ya kasance a kan aiki lokacin Babban Uv Led Printer aiki. Lokacin daprinter yayi kuskure, da farko danna maɓallin dakatar da gaggawa don hana injin ci gaba da aiki da haifar da mummunan sakamako. A lokaci guda kuma, lura cewa an hana naƙasasshe da farantin da ya lalace sosai daga yin karo da bututun ƙarfe, in ba haka ba zai haifar da lalacewa ta dindindin.

4. Kafin rufewa, yi amfani da swab ɗin auduga na musamman da aka tsoma a cikin maganin tsaftacewa don goge ragowar tawada a hankali a saman bututun, sannan a duba ko bututun ya karye.

5. Ya kamata a maye gurbin auduga mai tace fitilar UV akai-akai, in ba haka ba yana da sauƙi don lalata bututun fitilar UV, wanda zai iya haifar da haɗari da lalacewa ga na'ura a lokuta masu tsanani. Rayuwa mai kyau na fitilar shine kimanin sa'o'i 500-800, kuma ya kamata a rubuta lokacin amfani da yau da kullum.

6. Ya kamata a cika sassan motsi na firintar UV da mai akai-akai. X-axis da Y-axis sassa ne masu madaidaici, musamman ɓangaren X-axis mai saurin gudu, wanda ke da rauni. Yakamata a duba bel ɗin ɗaukar hoto akai-akai don tabbatar da matsewar da ya dace. Ya kamata a shafa wa sassan layin dogo na jagorar X-axis da mai a kai a kai. Yawan ƙura da datti za su haifar da juriya da yawa na ɓangaren watsawa na inji kuma suna shafar daidaiton sassan motsi.

7. Koyaushe duba wayar ƙasa don tabbatar da cewadtsitflabule UvpRinter yana ƙasa lafiya. An haramta sosai don kunna na'ura kafin a haɗa igiyar ƙasa abin dogara.

8. Lokacin daaAna kunna firintar Dijital na utomatic ba bugawa ba, ku tuna kashe fitilar UV a kowane lokaci. Ɗaya daga cikin dalilan shine don adana wutar lantarki, ɗayan kuma shine ƙara tsawon rayuwar fitilar UV.


Lokacin aikawa: Maris 18-2024